Fa'idodi 4 na Shan Ruwa a cikin Gilashin Gilashin maimakon Filastik

Ruwa yana da mahimmanci ga rayuwa. Babu shakka kun san amfanin shan shi da yawa. Dukanmu muna buƙatar ruwa, musamman lokacin da muke tafiya.

Koyaya, kun taɓa tunanin yadda kayan kwalaben ruwan da kuke sha ke shafar kwarewar ku? Ya bayyana cewa kayan kwalban da kuke sha ruwa yana da mahimmanci.

Idan kun kai ga kwalban filastik duk lokacin da kuka sha, lokaci yayi don canzawa. Anan akwai fa'idodi guda 4 na ruwan sha a cikigilashin abin sha kwalabemaimakon filastik.

1. Kyauta daga gurɓatacce

Shin kun taɓa shan ruwa kuma kun sami wani ɗanɗano mai ban mamaki a bakinki? Kila ka san cewa wannan bakon kamshi baya fitowa daga ruwa. Sau da yawa, sinadarai da kuke ɗanɗana suna zuwa daga kwantena. Kuna iya guje wa wannan idan kun sha daga gilashin gilashi, saboda ruwan ba zai sha kowane sinadarai daga gilashin ba.

2. Abokan Muhalli

Lokacin da kuka zaɓi gilashin akan filastik, kuna yin naku na gaba don adana muhalli. Dukkan gilashin ana iya sake yin amfani da su, kuma kawai ma'auni don rarraba gilashin shine launinsa. A haƙiƙa, yawancin masana'antar gilashin suna amfani da gilashin da aka sake yin fa'ida wanda aka murƙushe, narkar da shi, kuma ya zama sabbin samfura. Samar da kwalbar filastik guda ɗaya yana amfani da makamashi, yana barin guba a cikin iska, kuma yana amfani da ruwa mai yawa don samar da fiye da adadin ruwan da aka saka a cikin kwalban don sha!

3. Ka Rike Ruwan Ka Mai Sanyi Ko Zafi

Wani lokaci kuna iya son kiyaye ruwan sanyi. Lokacin da kake amfani da kwalabe na filastik, yana da kusan ba zai yiwu ba. Idan kana son ɗaukar ruwan zafi,gilashin shan kwalabezabi ne mai kyau idan ba ku da kwantena da aka yi musamman don ruwan zafi a hannu. Ba zai narke ba kuma tabbas ba zai sha wani ɗanɗano ko ƙamshin kwalbar ba. Daga baya, da yamma za ku iya amfani da kwalban guda ɗaya don ɗaukar abin sha mai daɗi. Irin wannan juzu'i shine abin da ke sa gilashin amfani sosai. Samar da kwalbar filastik guda ɗaya yana amfani da makamashi, yana barin guba a cikin iska, kuma yana amfani da ruwa mai yawa don samar da fiye da adadin ruwan da aka saka a cikin kwalban don sha!

4. Sauƙi don Tsabtace

Gilashin kwalabe suna da sauƙin kiyaye tsabta kuma ba za su rasa tsabtarsu daga wankewa ko sanya su da gaurayawan 'ya'yan itace da ganye ba, kamar yadda robobi ke yi. Ana iya haifuwa da zafi mai zafi a cikin injin wanki ba tare da damuwa cewa za su narke ko ƙasƙanta ba. Ana kawar da gubobi masu yuwuwa yayin kiyaye tsari da amincin kwalbar gilashi.

Game da mu

ANT PACKAGING ƙwararren mai ba da kayayyaki ne a masana'antar gilashin gilashin China, galibi muna aiki akan marufi na gilashi. Har ila yau, muna iya ba da kayan ado, bugu na allo, zanen fesa da sauran zurfin aiwatarwa don cika ayyukan "shagon tsayawa ɗaya". Mu ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ce wacce ke da ikon keɓance marufi na gilashi daidai da buƙatun abokan ciniki, kuma suna ba da ƙwararrun mafita ga abokan ciniki don haɓaka ƙimar samfuran su. gamsuwar abokin ciniki, samfuran inganci masu inganci da sabis masu dacewa sune manufofin kamfaninmu.

Idan kuna sha'awar samfuranmu, da fatan za ku iya tuntuɓar mu:

Email: rachel@antpackaging.com / claus@antpackaging.com

Lambar waya: 86-15190696079

Ku biyo mu don ƙarin bayani:


Lokacin aikawa: Mayu-09-2022
WhatsApp Online Chat!