Abin da za a yi la'akari lokacin zuba jari a cikin kwalabe na miya

Yadda za a zabi kwalabe miya don alamar ku?

Gano amsar anan

Akwai tambayoyi da yawa da ke tasowa lokacin saka hannun jari a cikin kwalabe na miya. Kuna son filastik kokwantena gilashi? Ya kamata su kasance masu haske ko masu launi? Shin yana da ma'ana don tafiya tare da sifar al'ada ko tsayawa tare da madaidaicin kwalabe?

Amsar kowace tambaya tana da inganci dangane da buƙatun ku da abubuwan da kuke so, don haka ya zo ga waɗanne mafita ne daidai ga kamfanin ku da abokan cinikin ku. Don gane wannan amsar, za ku so ku auna abubuwan la'akari masu zuwa.

gilashin miya kwantena

Me Kuke Son kwalaben miya su yi kama?

Kyawun kwalaben ku yana da mahimmanci ga masu amfani da ku ta wasu hanyoyi. Tsabtace kwandon ku na iya taimakawa isar da ma'anar inganci. Alal misali, kwalabe mai haske na iya zama kamar zaɓi mai inganci fiye da kwalban da ke da launin ruwan kasa ko kore. Koyaya, launin simintin kwalaben ba koyaushe bane babban al'amari idan aka ba da launukan miya na BBQ. Mahimmanci, launin kwalban da kuka fi so ya zo ƙasa ga zaɓi. Shin ku ko abokan cinikin ku kuna kula da mafi girman ƙimar da aka gane? Kuna so ku zaɓi kwalban gilashin ƙanƙara ko kwandon filastik bayyananne. Idan ba ku damu da ɗan ƙaramin tint ko ba ku damu ba idan kwalabe ba su yi kyau sosai ba, kwantena marasa ƙarfi za su yi kyau.

gilashin miya kwalabe wholesale

Siffar takugilashin miya kwantenaHakanan yana taka rawar gani a ƙimar samfuran ku. Wasu kamfanoni suna son ƙara wasu halaye zuwa samfuran su tare da sifofi na al'ada ko wasu ƙira masu ɗaukar ido. Tabbas, ƙarin ƙayyadaddun ƙira za su buƙaci ƙirar ƙira na musamman wanda zai haifar da ƙarin farashi. Idan asali babban ɓangare ne na shirin ku don jawo hankalin abokan ciniki ko isar da ƙima, yana iya zama darajar farashin. Idan ba haka ba, siffar kwalban da ake samuwa akai-akai za ta sami aikin, ko kuna sayar da samfuran ku ga manyan dillalai, kan layi, ko wani wuri dabam.

Kuna Cika kwalabe na miya?
Tsarin cikawar ku yana taka rawa sosai a cikin kayan kwalban ku. Idan kina zafi ki cika kwandon miya,gilashin miya kwalbanyana da kyau dacewa saboda kwalabe na filastik za su yi laushi daga zafin da ake buƙata don kashe kwayoyin cuta kuma su hana samfurin daga yin mummunan aiki. Hanyoyin da ke amfani da layin sanyaya za su ƙara zaɓuɓɓukan kayan ku, kodayake farashin ƙara wannan layin na iya zama da wahala dangane da aikin ku. Idan da gaske kuna son kwalabe na filastik, kuna buƙatar auna fa'idodin farashin ƙara layin sanyaya tare da mannewa tare da marufi na gilashi. Idan ba haka ba, gilashi koyaushe yana can don tallafa muku.

Menene Farashin jigilar kaya da kaya?
Idan kuna da zaɓi tsakanin gilashin da filastik, kuna so ku auna tasirin kowannensu akan jigilar kaya. Ɗaya daga cikin batu tare da gilashin shine cewa za ku magance karin fashewa fiye da filastik. Bugu da kari, gilashin yana da nauyi fiye da filastik, wanda zai kara farashin jigilar kaya. Idan kana buƙatar ajiyewa akan jigilar kaya, filastik zaɓi ne mai ma'ana sai dai idan kuna da wasu dalilai waɗanda ke ɗaure ku da gilashi.

Shin Kuna da Mai Rarraba Marufi Wanda Zai Iya Samar da kwalaben da Ya dace don Kamfanin ku?
Tare da duk abubuwan da ke tattare da gano kwalabe masu dacewa don miya, yana da mahimmanci a yi aiki tare da mai rarraba marufi wanda zai iya samun mafita mai inganci, mai inganci don bukatunku. Fakitin ANT na iya taimaka muku sanin mafi kyawun akwati bisa ainihin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ku.

ANT PACKAGING ƙwararren mai ba da kayayyaki ne a masana'antar gilashin gilashin China, galibi muna aiki akan kwalaben gilashin abinci,gilashin miya kwalabe, kwalaben giya na gilashi, da sauran kayayyakin gilashin masu alaƙa. Har ila yau, muna iya ba da kayan ado, bugu na allo, zanen fesa da sauran zurfin aiwatarwa don cika ayyukan "shagon tsayawa ɗaya". Mu ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ce wacce ke da ikon keɓance marufi na gilashi daidai da buƙatun abokan ciniki, kuma suna ba da ƙwararrun mafita ga abokan ciniki don haɓaka ƙimar samfuran su. Gamsar da abokin ciniki, samfuran inganci da sabis masu dacewa sune manufofin kamfaninmu.

Shin kuna shirye don saka hannun jari a cikin kwalaben miya da suka dace don kasuwancin ku? Duba samfuran marufi da ake da su akan layi kotuntube muyau don magana da mu game da buƙatun ku na marufi.

Ku Biyo Mu Domin Samun Karin Bayani


Lokacin aikawa: Dec-20-2021
WhatsApp Online Chat!